phanmemchinhhang.vn
phanmemchinhhang.vn

Cung cấp bản quyền phần mềm chính hãng: Microsoft, Adobe, Kaspersky internet security 2019,Kaspersky anti virus 2019, Symantec, Autodesk, BKAV Pro, Veritas, Azure, CAD/CAM,...

Tư vấn cung cấp giải pháp bảo mật cho Doanh nghiệp ,Bảo mật Server, phần mềm giá rẻ.

XZ000-G3 - 1-Port Gigabit GPON Terminal

Lượt xem: 172
  • Hãng sản xuất: TP-Link
  • |
  • Nền tảng:
  • Mã sản phẩm: XZ000G3
  • |
  • Loại sản phẩm:
Giá chính hãng: 0 đồng
Giá online: 0 đồng (Giá đã gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Hỗ trợ khách hàng
(028) 73023188 
lienhe@phanmemchinhhang.vn
156/5/6 Tô Hiến Thành, Phường 15,  Quận 10, TP. Hồ Chí Minh
Mỹ Hạnh-Sales
Thông tin hướng dẫn
  • Giới thiệu sản phẩm
  • Tính năng sản phẩm
  • Yêu cầu hệ thống

 XZ000-G3 - 1-Port Gigabit GPON Terminal

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao diện

1 10/100/1000Mbps RJ45 Port, 1 SC/APC Port

Nút

1 RESET Button

Bộ cấp nguồn bên ngoài (EU)

9VDC/0.6A

Chuẩn IEEE

IEEE 802.3, 802.3u, 802.1p, 802.1Q

Kích thước ( R x D x C )

3.7 x 3.0 x 1.2 in. (95.0 x 75.0 x 29.3 mm)

Tốc độ dữ liệu

Upstream: 1.244Gbps, Downstream: 2.488Gbps

Khoảng cách

0 ~ 20Km Max

Chuẩn GPON

ITU-T G.988, G.984.1, G.984.2, G.984.3, G.984.4

Module Quang

Class B+

Receiver

Super-TIA

Transmitter

DFB Laser

Bước sóng

Upstream: 1310nm, Downstream: 1490nm

OTHERS

Chứng chỉ

CE, FCC, ROHS

Sản phẩm bao gồm

XZ000-G3, RJ-45 Ethernet Cable, Quick Installation Guide, Power Adapter

System Requirements

Microsoft® Windows 8/7/Vista/XP, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux

Environment

Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

VLAN

802.1Q tag VLAN, VLAN transparent mode/VLAN translation mode/VLAN trunk mode, Authentication based on SN and Password, VLAN Auto Detect

Bảo mật

AES Encryption, Packet Filter based on VLAN

Quản lý

Managed by Web, OMCI and Telnet, Specifed the management IP, Reset to Factory default by Reset button or Web UI, Real-time statistics, Optical Diagnostic

Advanced Features

Upstream and Downstream FEC, Dynamic Bandwidth Allocation(DBA) support NSR/SR, Up to 16 T-CONTs and 256 GEM Ports, Optical power detection, Dying Gasp, Terminal Silent mechanism

IGMP

IGMP v1/v2/v3

 

.
Gửi nhận xét
Đánh giá của bạn về sản phẩm này
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 4 sao
  • 1 sao
Nhận xét của Khách hàng
Sản phẩm cùng loại