phanmemchinhhang.vn
phanmemchinhhang.vn

Cung cấp bản quyền phần mềm chính hãng: Microsoft, Adobe, Kaspersky internet security 2019,Kaspersky anti virus 2019, Symantec, Autodesk, BKAV Pro, Veritas, Azure, CAD/CAM,...

Tư vấn cung cấp giải pháp bảo mật cho Doanh nghiệp ,Bảo mật Server, phần mềm giá rẻ.

Archer XR500v - AC1200 Wireless Dual Band Gigabit VoIP GPON Router

Lượt xem: 37
  • Hãng sản xuất: TP-Link
  • |
  • Nền tảng:
  • Mã sản phẩm: AXR500v
  • |
  • Loại sản phẩm:
Giá chính hãng: 0 đồng
Giá online: 0 đồng (Giá đã gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Hỗ trợ khách hàng
(028) 73023188 
lienhe@phanmemchinhhang.vn
156/5/6 Tô Hiến Thành, Phường 15,  Quận 10, TP. Hồ Chí Minh
Mỹ Hạnh-Sales
Thông tin hướng dẫn
  • Giới thiệu sản phẩm
  • Tính năng sản phẩm
  • Yêu cầu hệ thống

 Archer XR500v - AC1200 Wireless Dual Band Gigabit VoIP GPON Router

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao diện

1 SC/UPC GPON Port 4 10/100/1000Mbps RJ45 LAN Ports 2 RJ11 Ports 1 USB 2.0

Nút

1 Power On/Off?Button 1 Wi-Fi On/Off?Button 1 WPS Button 1 Reset Button

Bộ cấp nguồn bên ngoài (EU)

12VDC/1.5A

Chuẩn IEEE

IEEE 802.3, 802.3u.802.3ab

Kích thước ( R x D x C )

217.7*155.5*36.8mm

Dạng Ăng ten

Omni directional

Độ lợi Ăng ten

2X2,2.4G 3dBi/5G 4dBi

Chuẩn GPON

ITU G.984.1 ITU G.984.2 ITU G.984.3 ITU G.984.4

Module Quang

Class B+

Bước sóng Quang

Transmit at 1310nm Receive at 1490nm

Khoảng cách truyền

0 ~ 20Km Max

Băng tần

Downstream up to 2.488Gbps Upstream up to 1.244Gbps Max

OTHERS

Chứng chỉ

CE,, RoHS

Sản phẩm bao gồm

Archer XR500v RJ-45 Ethernet Cable Quick Installation Guide Power Adapter

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™, Windows 7, Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.

Environment

Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Chất lượng dịch vụ

16 T-CONTs, 256 GEM Ports Distinguishes priority using Application classifier Different Transmission Queues

Bảo mật

SPI Firewall DoS Protection Access Control MAC / IP/ URL Filtering

IPv6

IPv6 and IPv4 dual stack

Quản lý

Web based configuration(HTTP) OMCI CWMP(TR-069)

Dạng kết nối WAN

PPPoE, Dynamic IP, Static IP, Bridge

DHCP

Virtual Server Port Trigger DMZ UPnP

Port Forwarding

Virtual server, Port Triggering, DMZ, ALG, UPnP

Dynamic DNS

DynDns, NO-IP

VPN Pass-Through

PPTP, L2TP, IPSec Pass-through

Advanced Features

Parental Control, Network Address Translation(NAT), Port Mapping, Static Routing, DNS Relay,DDNS, IGMP V1/V2/V3

USB Sharing

Support Samba(Storage)/FTP Server/Media Server

VOIP FEATURES

VoIP Standards

"SIP (RFC3261)/RTP(RFC1889/3550) ITU-T G.711A/u, G.722, G.729AB, G.726 T.38 pass-through"

VoIP Function

"Call hold, Call transfer, Call forward, Warm call, Do not disturb, Anonymous call, Call restriction, Speed dial, etc. USB Voicemail, Caller ID, 3-party conference SIP account – Up to 8 accounts"

TÍNH NĂNG WI-FI

Chuẩn Wi-Fi

Enable/Disable Wireless Radio, WDS Bridge, WMM, Wireless Statistics

Tốc độ Wi-Fi

Up to 1200Mbps (dynamic)

Băng tần

"2.4GHz: 1~13Channel 5GHz: Band 1, Band4"

Tính năng Wi-Fi

Enable/Disable Wireless Radio, WDS Bridge, WMM, Wireless Statistics

Công suất truyền tải

"2.4G: <20dBm(EIRP) 5G: < 23dBm(EIRP)"

Bảo mật Wi-Fi

64/128-bit WEP,WPA / WPA2,WPA-PSK/ WPA2-PSK encryption, Wireless MAC Filtering

 

.
Gửi nhận xét
Đánh giá của bạn về sản phẩm này
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 4 sao
  • 1 sao
Nhận xét của Khách hàng
Sản phẩm cùng loại